శోభ‌నం రోజు పోర్న్ చూస్తున్న భ‌ర్త‌కు భార్య అశ్లీల వీడియోలు

శోభ‌నం రోజు పోర్న్ చూస్తున్న భ‌ర్త‌కు భార్య అశ్లీల వీడియోలు

0

అస‌లు ఈ మ‌ధ్య చాలా మంది వివాహాలు కాకుండానే ప్రేమ‌లో ఉండే సెక్స్ లైఫ్ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు.. ఇలాంటి వారి వ‌ల్ల న‌మ్మి పెళ్లి చేసుకున్న వారికి చుక్క‌లు క‌నిపిస్తున్నాయి, వివాహానికి ముందు ఉన్న రిలేష‌న్స్ త‌ర్వాత బ‌య‌ట‌ప‌డి ఏకంగా విడాకులు తీసుకుంటున్న సంఘ‌ట‌న‌లు ఉన్నాయి.

తాజాగా సంజు అనే అబ్బాయికి ర‌మ్య‌తో వివాహం అయింది, అయితే శోభ‌నం ముహూర్తం 9.15 నిమిషాలు ఈ స‌మ‌యంలో అత‌ను రూమ్ లోకి ఆమె వ‌చ్చిన త‌ర్వాత స‌ర‌దాగా ఇద్ద‌రూ ఎంజాయ్ చేద్దామ‌ని అనుకుని స‌ర‌దాగా పోర్న్ చూద్దాము అని అన్నాడు… ఆమె నేను చూడ‌ను అని చెప్పింది.

ఈ స‌మ‌యంలో పోర్న్ చూసిన అత‌ను ఓ వీడియోలో తన భార్య అతి దారుణంగా ఇద్ద‌రితో సెక్స్ చేస్తున్న వీడియో క‌నిపించింది ..దీంతో ఆమెని ప్ర‌శ్నిస్తే ఇది మార్ఫింగ్ అంది, ఇక అత‌ను న‌మ్మ‌క ఈ వీడియోని ఇంట్లో వారికి చూపించాడు, దీంతో ఆమె మోసం చేసింది అని పోలీసుల‌కు కంప్లైంట్ చేశాడు, చివ‌ర‌కు ఆమె ఇలా త‌న ఫ్రెండ్స్ తో వివాహానికి ముందు సెక్స్ చేసింది అని విచార‌ణ‌లో తేలింది, దీంతో పెళ్లి అయిన రోజే ఇలా విడాకుల‌కి సిద్దం అయ్యారు ఈ జంట‌.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here