సెక్స్ లేకుండా ఉండ‌లేని భార్య – చివ‌ర‌కు భ‌ర్త ఏం చేశాడంటే

సెక్స్ లేకుండా ఉండ‌లేని భార్య - చివ‌ర‌కు భ‌ర్త ఏం చేశాడంటే

0

ఓ అమ్మాయి వ‌య‌సు 26 సంవ‌త్స‌రాలు.. ఇటీవ‌లే వివాహం చేసుకుంది ..అయితే ఆమెని వివాహం చేసుకున్న త‌ర్వాత అత‌నిని టార్చ‌ర్ పెట్టింది.. ఆమెకి రోజూ నాలుగు నుంచి ఐదు గంట‌లు సెక్స్ కావాలి అని కోరింది.. అయితే ముందు త‌న‌పై ఇష్టంతో అనుకున్నాడు. కాని ఆమె ప‌ద్ద‌తి మ‌రింత దారుణంగా ఉండటం కొత్త‌గా క‌రుకోవ‌డంతో అత‌నికి అనుమానం వ‌చ్చింది.

ఆమె ప‌ద్ద‌తి మార్చుకోవాలి అని కోరాడు.. అయినా ఆమె వినిపించుకోలేదు.. భ‌ర్త లేని స‌మ‌యంలో కోరిక‌లు తట్టుకోలేక‌ త‌న ఫ్రెండ్స్ ని ఇంటికి పిలిపించుకుని సెక్స్ చేసేది.. ఇది తెలిసి అత‌ను కోర్టుకు వెళ్లాడు ఆమెతో విడాకులు ఇప్పించాలి అని కోరాడు.

దీంతో ఆమె శృంగార వ్యాధితో ఇబ్బంది ప‌డుతుంది అని, కోలుకున్న త‌ర్వాత త్వ‌ర‌లోనే ఇద్ద‌రికి స‌మ్మ‌తం అయితే విడాకులు ఇస్తాము అని తెలిపారు, ఇది మ‌న దేశంలో కాదు యూర‌ప్ లో జ‌రిగింది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here