భార్యతో స్నేహితుడు నగ్నంగా దొరికాడు భర్త ఏం చేశాడంటే

భార్యతో స్నేహితుడు నగ్నంగా దొరికాడు భర్త ఏం చేశాడంటే

0

మ‌ద‌న్ గుజ‌రాత్ లో ఓ ఫ్యాక్టరీలో పనిచేస్తున్నాడు.. నళిని అనే అమ్మాయిని ఇటీవల వివాహం చేసుకున్నాడు.. ఎప్పుడూ మదన్ డబ్బు వ్యామోహంతో ఉంటాడు. రెండు రోజులకి ఒకసారి నైట్ షిఫ్ట్ చేస్తాడు.. కొత్తగా పెళ్లి అయిన భార్యతో సరదాగా ఉందామని కూడా అతనికి ఉండదు. రాత్రి అతను డ్యూటికి వెళ్లడం ఆమెకు ఇష్టం ఉండేది కాదు, ఆమె వద్దు అన్నా వెళ్లేవాడు.. ఈ సమయంలో మధన్ స్నేహితుడు కిరణ్ ఓరోజు వీరి ఇంటికి వచ్చాడు …మదన్ భార్య నళినిని చూసి ఆమె అందానకి ఆకర్షితుడు అయ్యాడు. ఎలాగైనా ఆమెని తన వశం చేసుకోవాలి అని అనుకున్నాడు.

మధన్ లేని సమంలో ఆమె ఇంటికి వచ్చి బాగా దగ్గర అయ్యాడు.. ఇలా మదన్ రాత్రి డ్యూటికి వెళ్లగగానే నళినితో రూమ్ లో ఎంజాయ్ చేశాడు.. చివరకు ఓ రోజు రాత్రి 11 గంటలకు ఇంటికి వచ్చిన మదన్ కి నళిని కిరణ్ రూమ్ లో నగ్నంగా కనిపించారు, వారిని తిట్టి ఇంట్లోంచి వెళ్లిపోయాడు, సొంత స్నేహితుడు ఇంత మోసం చేయడంతో గోదావరిలొ దూకి ఆత్మహత్య చేసుకున్నాడు మధన్.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here