విద్యార్థినిపై టీచర్ లైంగిక దాడి…

విద్యార్థినిపై టీచర్ లైంగిక దాడి...

0

పాఠాలు చెప్పాల్సిన మాస్టార్ గాడి తప్పి ప్రవర్తించాడు… తొమ్మిదో తరగతి చదువుతున్న విద్యార్థినిపై ఓ ఉపాద్యాయుడు లైంగికదాడి చేశాడు… ఈ సంఘటన చిత్తూరు జిల్లా మదనపల్లిలో జరిగింది… ఈ సంఘటన ఆలస్యంగా వెలుగు చూసింది…

ఏపీ మోడల్ స్కూల్ లో చదువుతున్న ఓ విద్యార్థినిపై అదే పాఠశాలకు చెందిన ఉపాద్యాయుడు నవీన్ లైంగిక దాడికి చేశాడు… నవీన్ గువారం ఆమెను కలిసి పాఠశాలకు సంబంధించిన వివరాలు మాట్లాడాలాని చంద్రాకాలనీ గురుకుల పాఠశాలలో పనిచేసే తన పినతల్లి ఉండే క్వార్టర్స్ కు తీసుకువెళ్లాడు ఆసమయంలో పినతల్లి ఇంట్లో లేకపోవడంతో విద్యార్థినిపై లెంగిక దాడి చేశాడు….

ఆతర్వాత బాలికకు పట్టణంలోని సినిమా చూపించి ఇంటిదగ్గర వదిలిపెట్టి వెళ్లాడు… తమ కూమార్తె ఇంటికి ఆలస్యంగా వచ్చిందని గమనించిన తల్లిదండ్రులు కూతురుని మందలించారు… దీంతో అసలు విషయం చెప్పింది… దీంతో పేరెంట్స్ పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేశారు…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here