బ్రేకింగ్… వకీల్ సాబ్ డైరెక్టర్ ప్రభాస్ తో మూవీ…

బ్రేకింగ్... వకీల్ సాబ్ డైరెక్టర్ ప్రభాస్ తో మూవీ...

0

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ తో మిస్టర్ ఫర్ ఫెక్ట్ సినిమాను దశరథ్ దర్శకత్వంలో నిర్మించాడు బాడా ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు… ఆ తర్వాత ప్రభాస్ దిల్ రాజు కాంబినేషన్ లో సినిమా రాలేదు… ఇప్పుడు ప్రభాస్ పాన్ ఇండియా స్టార్ అయ్యాడు… అందుకే ప్రభాస్ తో సినిమా చేయాలని చాలా మంది నిర్మాతలు ఎదురు చూస్తున్నారు…

అయితే ఈ వరుసలోనే దిల్ రాజు కూడా ప్రభాస్ తో ఓ సినిమా చేయాలని అనుకుంటున్నాడట.,.. ఈ సినిమాను ఎవరు డైరెక్ట్ చేస్తున్నారో తెలుసా డైరెక్టర్ శ్రీరామ్ వేణు ప్రస్తుతం పవన్ తో వకీల్ సాబ్ సినిమాను డైరెక్ట్ చేస్తున్న శ్రీరామ్ వేణు రీసెంట్ గా ఓ కథను దిల్ రాజుకు ఒక లైన్ చెప్పాడట..

ఆలైన్ దిల్ రాజుకు నచ్చడంతో స్టోరీని డెవలప్ చేయమని చెప్పాడట… అంతా ఓకే అయితే మరోసారి ప్రభాస్ దిల్ రాజు కాంబినేషన్ లో సినిమా తెరకెక్కే అవకాశం ఉందని ఫిలిమ్ నగర్ గుసగుసలు…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here