చేయి నరుక్కొని ఊరంతా తిరిగిన యువకుడు ఎందుకంటే ?

చేయి నరుక్కొని ఊరంతా తిరిగిన యువకుడు ఎందుకంటే ?

0

కొందరు చేసే పనులు చాలా చిత్ర విచిత్రంగా ఉంటాయి, ఓ వ్యక్తి చేసిన పని ఇప్పుడు అందరిని ఆశ్చర్యానికి గురి చేసింది, ఏకంగా అరచేయిని నరుక్కుని దానిని కవర్లో కట్టుకున్నాడు ఓ యువకుడు, దానిని పట్టుకుని ఊరంతా తిరిగాడు.. ఈ దారుణమైన ఘటన ఒడిశాలో జరిగింది.

రక్తం కారుతున్నా ఏ మాత్రం లెక్క చేయకుండా అలాగే రోడ్డుపైకి వచ్చాడు. గంజాం జిల్లా దిగపొహండి వద్ద చోటు చేసుకుంది ఈ ఘటన. దీంతో అతన్ని చూసిన గ్రామస్తులంతా వణికిపోయారు. ఇలా చేసిన ఆ యువకుడి గురించి వెంటనే పోలీసులకి ఫిర్యాదు చేశారు..

సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు అక్కడకు చేరుకున్నారు, అతనిని ఆస్పత్రికి తీసుకువెళ్లి చికిత్స అందిస్తున్నారు..ఆ యువకుడి మానసిక పరిస్థితి బాగోలేదని అందుకే అలా చేసి ఉంటాడని గ్రామస్తులు చెబుతున్నారు. అతని వయసు 20 ఏళ్లు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here