లైంగిక సుఖం ఇస్తే ప్రభుత్వ ఉద్యోగం గ్యారంటీ… అంటూ కామ పాఠాలు నేర్పుతున్న లెక్చరర్…

లైంగిక సుఖం ఇస్తే ప్రభుత్వ ఉద్యోగం గ్యారంటీ... అంటూ కామ పాఠాలు నేర్పుతున్న లెక్చరర్...

0

తనకు తెలిసి వారి దగ్గర లైంగిక సుఖం ఇస్తే ప్రభుత్వ ఉద్యోగం ఇప్పిస్తారని చెప్పి అమాయకపు యువతులతో ఒక కాలేజీ లేడీ లెక్చరర్ వ్యభిచారం చేయిస్తోంది… ఆ దారుణం కోల్ కతాలో జరిగింది… అందుకు సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు ఇలా ఉన్నాయి… ఒక కాలేజీలో లేడీ లెక్చరర్ గా పని చేస్తుంది…

అక్కడ విద్యార్థులకు ఆమె పాఠాలు నేర్పకుండా కామపాఠాలు నేర్పుతుంది… తనకు తెలిసి పెద్దలకు లైంగిక సుఖం ఇస్తే ప్రభుత్వ ఉద్యోగం ఇప్పిస్తానని వారికి మాయమాటలు చెబుతోంది… కాసేపు తమది కాదనుకుంటే మీ బ్యాంక్ అకౌంట్ లలో డబ్బులు జమ అవుతాయని చెప్పి కొంత మంది యువతులను మభ్యపెడుతోంది లేడీ లెక్చరర్… ఈ విషయాలు చాలా రహస్యంగా ఉంటాయని చెప్పింది…

అలా ఆమె చెప్పిన మాయమాటలకు నమ్మి వ్యభిచార కుంపంలోకిదిగి మోసపోయారు కొందరు యువతులు…… అయితే ఇదే క్రమంలో కాలేజీకి చెందిన మరో యువతిని లేడీ లెక్చరర్ వ్యభిచార కుంపలోకి దింపాలని ట్రై చేసింది… కానీ ఆమె అందుకు ఒప్పకోలేదు… దైర్యం చేసి పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసింది… ఆమె ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు కేసు నమోదు చేసుకుని లేడీ లెక్చరర్ ను అరెస్ట్ చేశారు…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here