ఫ్లాష్ న్యూస్ – సినీ నటిపై కార్పొరేట్ కంపెనీ సీఈవో రేప్ -ఎవరంటే

ఫ్లాష్ న్యూస్ - సినీ నటిపై కార్పొరేట్ కంపెనీ సీఈవో రేప్ -ఎవరంటే

0

కొందరు అమ్మాయిలని సులువుగా మోసం చేస్తూ ఉంటారు దుర్మార్గులు.. మాయ మాటలు చెప్పి వారి బుట్టలో వేసుకుంటారు, ఇలాంటి వారిని అమ్మాయిలు నమ్మి మోసపోతూ ఉంటారు, అయితే కన్నడ, తమిళ సినిమాల్లో నటించిన నటిపై కార్పోరేట్ కంపెనీ సీఈవో ఒకరు అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు.

బెంగళూరులో ఉండే ఈ నటికి 2018లో బసవనగుడి దగ్గర మోహిత్ అనే వ్యక్తి పరిచయమయ్యాడు. తనకు ఓ సాఫ్ట్ వేర్ కంపెనీ ఉంది అని చెప్పాడు, ఆమెతో సన్నిహితంగా ఉన్నాడు, అతని కంపెనీకి ఆమెని బ్రాండ్ అంబాసిడర్ గా చేసుకున్నాడు, ఈ సమయంలో ఆమె దగ్గర అవసరాల కోసం నగదు తీసుకున్నాడు.

ఇలా బర్త్ డే పార్టీ ఇచ్చి ఆమెకి డ్రింకులో మత్తుమందు కలిపి ఇచ్చాడు, చివరకు ఆమెపై అత్యాచారం చేశాడు, అదంతా షూట్ చేసి, ఆమెని బెదిరించాడు, వీడియో ఇవ్వమని నగదు ఇవ్వమని ఆమె ప్రశ్నించింది, ఆమెని మరింత వేధించాడు, చివరకు ఆమె తల్లిదండ్రులకి చెప్పినా అతని వైపే ఉన్నారు, దీంతో ఆమె మోహిత్ అలాగే అతని పేరెంట్స్ పై కేసు పెట్టింది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here