భారీగా పెరిగిన బంగారం వెండి ధ‌ర‌లు – ఈరోజు రేట్లు ఇవే

భారీగా పెరిగిన బంగారం వెండి ధ‌ర‌లు - ఈరోజు రేట్లు ఇవే

0

బంగారం ధ‌రల‌‌కు మ‌ళ్లీ రెక్క‌లు వ‌చ్చాయి… గ‌డిచిన వారం రోజులుగా డైలీ త‌గ్గుతూ వ‌చ్చిన బంగారం ధ‌ర మళ్లీ ప‌రుగులు పెట్టింది, ఇంట‌ర్నేష‌న‌ల్ మార్కెట్లో గోల్డ్ ధ‌ర పెరిగింది. దీంతో బంగారం ధ‌ర ఇండియాలో పెరుగుతోంది. మ‌రి నేడు మార్కెట్లో రేట్లు ఎలా ఉన్నాయి అనేది చూద్దాం.

హైదరాబాద్ మార్కెట్‌లో బుధవారం బంగారం ధర పరుగులు పెట్టింది. 10 గ్రాముల 24 క్యారెట్ల బంగారం ధర రూ.490 పెరిగింది. దీంతో ధర రూ.54,020కు పెరిగింది. అదేసమయంలో 22 క్యారెట్ల బంగారం ధర కూడా 10 గ్రాములకు రూ.450 పెరిగింది. దీంతో ధర రూ.49,520కు చేరింది.

పసిడి ధర పెరిగితే.. వెండి ధర కూడా ఇదే దారిలో నడిచింది. కేజీ వెండి ధర ఏకంగా రూ.1200 పెరిగింది దీంతో వెండి ధర రూ.69,500కు చేరింది…వ‌చ్చే రోజుల్లో బంగారం వెండి ధ‌ర‌లు మ‌రింత పెరుగుతాయి అంటున్నారు బులియ‌న్ వ్యాపారులు, గ‌డిచిన వారం రోజులుగా షేర్ల ర్యాలీ కొన‌సాగింది, అందుకే బంగారం త‌గ్గింది, ఇప్పుడు మళ్లీ షేర్ల ప‌త‌నంతో బంగారం ధ‌ర పెరుగుతోంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here