టీచ‌ర్ పాడుబుద్ది ఆమె ఏం చేసిందో తెలిసి షాకైన గ్రామం

టీచ‌ర్ పాడుబుద్ది ఆమె ఏం చేసిందో తెలిసి షాకైన గ్రామం

0

స్కూల్లో కొత్త‌గా చేరిన టీచ‌ర్ అక్క‌డ త‌న వ‌ల‌లో ఎవ‌రు ప‌డ‌తారా అని అనుకుంది.. అయితే అక్క‌డ అటెండ‌ర్ తో చివ‌ర‌కు త‌న శృంగార వాంచ తీర్చుకుంది, ఓ టీచ‌ర్ కొత్త‌గా స్కూల్లో చేరింది అయితే ఆమె ట్రాన్స్ ఫ‌ర్ అయి వ‌చ్చింది.. కామ కోరీక‌లు ఎక్కువ ఉండ‌టంతో చాలా మందికి లైన్ వేసింది.

వారు ఎవ‌రూ ఆమెకి ప‌డ‌లేదు.. దీంతో ఆమె అక్క‌డ ప‌ని చేస్తున్న ఓ అటెండ‌ర్ తో చ‌నువు పెంచుకుంది ..ఓ రోజు ఏకంగా స్కూల్ కి ఉద‌యం 8 గంట‌ల‌కు వ‌చ్చి ఇద్ద‌రూ రాసలీల‌ల్లో మునిగిపోతారు.. దీంతో ఈ విష‌యం అక్క‌డ హెడ్మాస్ట‌ర్ కి మిగిలిన సిబ్బంది ఫోన్ చేసి తెలిపారు.

వెంట‌నే ఆయ‌న పోలీసుల‌కు కంప్లైంట్ ఇవ్వ‌డంతో వీరి బండారం బ‌య‌ట‌ప‌డింది.. గ‌తంలో ఇలాంటి ప‌ని చేస్తేనే ఆమెని ట్రాన్స్ ఫ‌ర్ చేశారు ,మ‌ళ్లీ ఇదే ప‌ని చేయ‌డంతో ఆమెని టీచ‌ర్ ఉద్యోగం నుంచి తీసేశారు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here