17 బాలుడితో ఆంటీ అక్రమ సంబంధం రైల్వే ట్రాక్ పక్కన నగ్నంగా….

17 బాలుడితో ఆంటీ అక్రమ సంబంధం రైల్వే ట్రాక్ పక్కన నగ్నంగా....

0

తమిళనాడులో దారుణం జరిగింది… 35 సంవత్సరాల కలిగిన ఒక మహిళ తన భర్తను వదిలేసి విల్లుపురం రైల్వే క్వార్టర్స్ లో ఒంటరిగా గడుపుతోంది…ఆమె 17 ఏళ్ల బాలుడితో అక్రమ సంబంధం పెట్టుకుంది… వారిద్దరు ఇటీవలే పాడుపడిన ఓ బంగ్లాలో ఏకాంతంగా గడిపారు…

శారీరక సుఖం అనుభవించిన తర్వాత బాలుడి దగ్గరనుంచి ఆమె డబ్బులు అడిగింది.. బాలుడు తన దగ్గర ఉన్న డబ్బులను ఇచ్చారు ఇంకా ఇవ్వాలని లేదంటే మీ తల్లిదండ్రులకు చెబుతానని బెధిరించింది… దీంతో ఆ బాలుడు పక్కనే ఉన్న బండాయితో తలపై కొట్టాడు..

కొనఊపిరితో ఉన్న ఆమె మరోసారి శారీరకంగా అనుభవించి అక్కడనుంచి పారిపోయాడు… రక్తపు మడుగులో పడిఉన్నఆమెను చూసి స్థానికులు పోలీసులకు సమాచారం ఇచ్చారు… కేసునమోదు చేసుకుని విచారణ చేపట్టారు విచారణలో భాగంగా హత్య జరుగక ముందు ఆమె ఒక యువకుడితో ఉండేది చూశామని చెప్పారు అక్కడి వారు ప్రస్తుతం ఆ యువకుడిని అదులుపులోకి తీసుకున్నారు…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here