భ‌ర్త ఆఫీసుకి – భార్య ప‌క్కింటి కుర్రాడితో రూమ్ కి చివ‌ర‌కు ఏం జ‌రిగిందంటే

భ‌ర్త ఆఫీసుకి - భార్య ప‌క్కింటి కుర్రాడితో రూమ్ కి చివ‌ర‌కు ఏం జ‌రిగిందంటే

0

ఓ రోజు గుడిలో ఓ మ‌హిళ‌ను చూశాడు.. ఆమె కూడా అందంగా ఉందని మాట క‌లిపాడు.. ఇద్ద‌రూ త‌మ గురించి చెప్పుకున్నారు.. ఆమెకి పెళ్లి అయి భ‌ర్త చనిపోవ‌డంతో ఒంట‌రిగా ఉంటోంది.. పిల్ల‌లు లేరు, ఇక అత‌ను కూడా త‌న భార్య చ‌నిపోవ‌డంతో ఒంటరిగా ఉంటున్నాడు, అత‌నికి ఓ కూతురు ఉంటే ఆ పాప అమ్మ‌మ్మ ద‌గ్గ‌ర పెరుగుతోంది.

దీంతో తోడు కోసం ఇద్ద‌రూ పెళ్లి చేసుకున్నారు.. ఓ నెల రోజులు వీరి సంసారం బాగానే సాగింది కాని అక్క‌డే అస‌లైన స‌మ‌స్య మొద‌లైంది, అత‌ని వ‌య‌సు 45 ఆమె వ‌య‌సు 30 కోరిక‌ల‌తో ర‌గిలిపోయింది, భ‌ర్త తో సంసారం చాల‌క ఎదురింటి కుర్రాడితో అఫైర్ పెట్టుకుంది. చివర‌కు ఈ విష‌యం భ‌ర్త‌కు తెలిసి ఆమెకి విడాకులు ఇవ్వాలి అని అనుకున్నాడు.

కాని ఆమె రివ‌ర్స్ గా అత‌నిపై గృహ హింస కేసు పెట్టింది.. దీంతో త‌ట్టుకోలేక చ‌నిపోవాలి అని అనుకున్నాడు.. కాని త‌న‌ని ఇంత బాధ‌పెట్టినందుకు ఆమెకే త‌గిన శిక్ష వేయాలి అని ఆమె వాట్సాఫ్ చాటింగ్ సంపాదించి తిరిగి రివ‌ర్స్ కేసు పెట్టాడు.. ఆమె న్యూడ్ వీడియోలు ఫోటోలు ఆ యువ‌కుడితో ఛాటింగ్ అంతా పోలీసుల‌కి ఇవ్వ‌డంతో ఇప్పుడు ఆమెపై రివ‌ర్స్ కేసు పెట్టారు పోలీసులు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here